พี่ครับ ผมจะแปลง c70 เป็น CDIแท้

(1/2) > >>

yuyugi:
ต้องทำไงบ้าง C70 KA
1.ราคาชุดละเท่าไหร
2. ใน 1 ชุด ได้อะไร บ้าง
3. แล้ววิธีสั่งซื้อ ติด ต่อยัง ไง

ผมอยู่เชียงใหม่ครับ

LekCDI:
สวัสดีครับ
สำหรับชุดแปลงของรุ่นนี้ไม่มีจำหน่ายครับ อาจต้องนำของรุ่น c70 ไปแปลงใส่เองครับ
ราคาชุดละ 950 บาทรวมค่าจัดส่งทั่วประเทศครับ

Mr.แบ็งค์

yuyugi:
แล้วชุด 950 ได้อะไรบ้างครับ
ผมจะได้ไปบอกช่าง ถูก
ขอรบกวนทีนะครับ
พี่ผมขอรูป ส่งเข้าเมลด้วยนะครับ

LekCDI:
สวัสดีครับ
ในหนึ่งชุดประกอบไปด้วย แป้นจานไฟ คอยล์แสง คอยล์สตาร์ท กล่องซีดีไอ และคู่มือการติดตั้งครับ

Mr.แบ็งค์

yuyugi:
แล้วไม่ได้ ล้อแม่เหล็กหรอ ครับ
พี่ครับ ผมอยู่เชียงใหม่ ผม จะสั่ง ของ ต้องทำยังไง ครับ หรือพี่มีร้าน ที่ไปซื้อของได้ในเชียงใหม่มั่ย ครับ
ขอบรบกวนตอบที นะครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page